Menu
SÀN GỖ AK
Danh mục sản phẩm
hotline 0933067271

Tấm Ốp Lam Sóng Giá Tốt Giao Nhanh Từ TPHCM Về Ninh Thuận, Khánh Hòa

Ngày đăng: 09/08/2026 - 4:30 PM | Người đăng: Khanh - SÀN GỖ AK | 53 Lượt xem

Bạn là đại lý, thợ thi công, hay chủ đầu tư tại Ninh Thuận, Khánh Hòa và đang tìm kiếm nguồn cung cấp tấm ốp lam sóng nhựa uy tín, đa dạng mẫu mã và có mức giá tốt nhất? SÀN GỖ AK chính là đối tác tin cậy mà bạn cần. Chúng tôi chuyên cung cấp vật tư trang trí nội thất số lượng lớn từ kho TPHCM, giao hàng nhanh chóng qua chành xe về khắp các tỉnh thành, đặc biệt là khu vực duyên hải Nam Trung Bộ.

Chúng tôi hiểu rằng, đối với các khách hàng ở xa như Ninh Thuận và Khánh Hòa, việc phải thanh toán trước 100% khi chưa từng hợp tác hoặc không thể xem hàng trực tiếp là một rào cản lớn. Để giải quyết triệt để băn khoăn này, SÀN GỖ AK đã xây dựng một quy trình làm việc hoàn toàn minh bạch và chuyên nghiệp, giúp bạn an tâm tuyệt đối.

Kho Cung Cấp Lam Sóng Giá Tốt Tại Ninh Thuận, Khánh Hòa

Kho Cung Cấp Lam Sóng Giá Tốt Tại Ninh Thuận, Khánh Hòa

Quy Trình Đặt Hàng Và Vận Chuyển Về Ninh Thuận, Khánh Hòa

Chúng tôi đã thiết kế quy trình 5 bước rõ ràng để đảm bảo mọi khách hàng ở Ninh Thuận, Khánh Hòa đều cảm thấy an tâm khi giao dịch.

  • Bước 1: Liên Hệ Tư Vấn: Chỉ cần gửi thông tin về diện tích, ý tưởng hoặc hình ảnh công trình, đội ngũ chuyên viên của chúng tôi sẽ tư vấn chính xác loại tấm ốp phù hợp nhất với không gian và ngân sách của bạn.

  • Bước 2: Lựa Chọn Mẫu & Nhận Báo Giá: SÀN GỖ AK sẽ cung cấp hình ảnh, video thực tế của sản phẩm, catalogue và bảng báo giá chi tiết theo từng số lượng. Bạn sẽ có cái nhìn toàn diện về sản phẩm trước khi quyết định.

  • Bước 3: Xác Nhận Đơn Hàng & Thanh Toán: Sau khi bạn chốt đơn hàng, việc thanh toán 100% giá trị đơn sẽ giúp chúng tôi giữ đúng mẫu mã, số lượng bạn đã chọn và tiến hành xuất kho ngay lập tức, tránh tình trạng hết hàng hoặc chờ đợi lâu.

  • Bước 4: Xuất Kho – Giao Hàng Đến Chành Xe: Đây là bước quan trọng nhất để tạo dựng niềm tin. Ngay sau khi xác nhận thanh toán, hàng hóa sẽ được kiểm đếm cẩn thận, đóng gói và vận chuyển đến chành xe bạn chỉ định.

  • Bước 5: Gửi Chứng Từ Xác Nhận: Chúng tôi sẽ ngay lập tức gửi bạn hình ảnh xuất kho, video đóng gói, phiếu giao hàng và biên nhận từ chành xe. Bạn có thể hoàn toàn chủ động theo dõi và nắm bắt lịch trình nhận hàng của mình.

 Quy trình đặt hàng và vận chuyển lam sóng về Ninh Thuận, Khánh Hòa

Quy trình đặt hàng và vận chuyển lam sóng về Ninh Thuận, Khánh Hòa

Bảng Giá Tấm Ốp Lam Sóng Nhựa Tham Khảo Tại Ninh Thuận, Khánh Hòa

Giá tấm ốp lam sóng trên thị trường rất đa dạng, phụ thuộc vào chất lượng phôi nhựa, độ dày, thương hiệu và hoa văn bề mặt. Để bạn dễ dàng dự toán, mức giá vật tư tại kho chúng tôi thường dao động trong khoảng:

Từ 80.000 đến 249.000 VNĐ/thanh

Bảng giá tấm ốp lam sóng nhựa:

Thương Hiệu Kích Thước (mm) Đơn Giá (VNĐ/Thanh)
Tấm ốp Lam 3 sóng thấp Kosmos 195 x 15 x 3000mm 185.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 3 sóng cao Kosmos 200 x 30 x 3000mm 249.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 4 sóng thấp Kosmos 150 x 12 x 3000mm 159.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 5 sóng thấp Kosmos 195 x 9 x 3000mm 159.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 3 sóng thấp Galawood 195 x 14 x 3000mm 125.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 4 sóng thấp Galawood 150 x 12 x 3000mm 122.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 3 sóng thấp Giá rẻ 195 x 12 x 3000mm 95.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 4 sóng thấp Giá rẻ 150 x 9 x 3000mm 95.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 4 sóng cao Giá rẻ 155 x 17 x 3000mm 105.000 đ/thanh
Tấm ốp Lam 5 sóng thấp Giá rẻ 155 x 9 x 3000mm 80.000 đ/thanh

 

Lưu ý: Mức giá trên chỉ mang tính tham khảo và có thể thay đổi tùy thuộc vào mẫu mã, độ dày, số lượng đặt hàng và thời điểm.

Để nhận báo giá chính xác và cạnh tranh nhất cho công trình của mình, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp với SÀN GỖ AK. Chúng tôi cam kết gửi bảng giá mới nhất kèm hình ảnh thực tế để bạn dễ dàng lựa chọn.

Những Mẫu Lam Sóng Được Ưa Chuộng Nhất Tại Thị Trường Ninh Thuận, Khánh Hòa

Với ưu điểm về thẩm mỹ, thi công nhanh và chi phí hợp lý, tấm ốp lam sóng nhựa đang là xu hướng trang trí cho nhà ở, khách sạn, quán cà phê, cửa hàng tại các thành phố du lịch như Nha Trang, Phan Rang.

Dưới đây là các mẫu luôn có sẵn số lượng lớn tại kho TPHCM của SÀN GỖ AK:

  • Lam sóng vân gỗ: Luôn là lựa chọn số một. Sản phẩm mô phỏng chân thực vẻ đẹp của các loại gỗ tự nhiên (sồi, óc chó, gõ đỏ), mang đến không gian ấm cúng và sang trọng.
  • Lam sóng đơn sắc: Các gam màu trơn như trắng, xám ghi, đen, xanh cổ vịt... là lựa chọn hoàn hảo cho các công trình theo phong cách tối giản (Minimalism) và hiện đại.
  • Lam sóng vân đá: Tuy ít phổ biến hơn nhưng lại tạo ra điểm nhấn độc đáo, mạnh mẽ cho các không gian sang trọng như sảnh khách sạn, showroom, hoặc vách tivi.

 Bộ sưu tập tấm ốp lam sóng đẹp tại kho SÀN GỖ AK

Bộ sưu tập tấm ốp lam sóng đẹp được khách hàng ưa chuộng

Ứng Dụng Thực Tế Của Tấm Ốp Lam Sóng Nhựa

Tấm ốp lam sóng nhựa đã chứng minh là một giải pháp vật liệu trang trí nội thất thông minh, hiệu quả và toàn diện. Với các ưu điểm về thẩm mỹ, độ bền, khả năng chống ẩm mốc và chi phí tối ưu, sản phẩm này phù hợp cho đa dạng công trình từ dân dụng đến thương mại.

Trong không gian nhà ở

  • Ốp tường phòng khách, vách TV: Đây là ứng dụng phổ biến nhất, tạo điểm nhấn sang trọng và hiện đại cho không gian chính của ngôi nhà.
  • Ốp trần nhà: Thay thế cho trần thạch cao hoặc trần gỗ, giúp che đi các khuyết điểm của trần bê tông và tạo hiệu ứng thị giác độc đáo.
  • Ốp tường phòng ngủ: Tạo không gian ấm cúng, thư giãn, đặc biệt là khu vực vách đầu giường.
  • Ốp tường phòng ăn, hành lang: Trang trí các mảng tường trống, tạo sự liền mạch và kết nối giữa các không gian.

Tấm ốp lam sóng trang trí nội thất trong không gian nhà ở

Tấm ốp lam sóng trang trí nội thất trong không gian nhà ở

Trong không gian thương mại và dịch vụ

  • Văn phòng, phòng họp: Tạo dựng hình ảnh chuyên nghiệp, hiện đại cho không gian làm việc.
  • Cửa hàng, showroom: Trang trí mặt tiền, quầy kệ, vách trưng bày sản phẩm để thu hút khách hàng.
  • Nhà hàng, khách sạn, quán cà phê: Tạo ra các phong cách không gian đa dạng, từ ấm cúng, cổ điển đến trẻ trung, năng động.
  • Spa, thẩm mỹ viện: Mang lại cảm giác sạch sẽ, thư thái và sang trọng.

Trang trí không gian thương mại, dịch vụ bằng tấm ốp lam sóng

Trang trí không gian thương mại, dịch vụ bằng tấm ốp lam sóng

Giải Đáp Các Câu Hỏi Thường Gặp (FAQ)

1. Tôi ở Ninh Thuận/Khánh Hòa, chưa từng mua hàng của SÀN GỖ AK, làm sao để tin tưởng?

→ Chúng tôi sẽ cung cấp đầy đủ thông tin pháp nhân, mã số thuế, hình ảnh kho hàng, video sản phẩm thực tế và phiếu xuất kho trước khi bạn tiến hành thanh toán để đảm bảo sự minh bạch tuyệt đối.

2. Tôi có được kiểm tra hàng trước khi thanh toán không?

→ Có. Bạn sẽ được xem hàng qua hình ảnh thực tế, video call trực tiếp tại kho để kiểm tra mẫu mã, màu sắc, chất lượng sản phẩm trước khi xác nhận đơn hàng.

3. Gửi hàng về Ninh Thuận, Khánh Hòa mất bao lâu?

→ Thời gian vận chuyển qua chành xe thông thường chỉ từ 2 đến 4 ngày, tùy thuộc vào lịch trình của nhà xe và địa điểm nhận hàng cụ thể của bạn.

4. Nếu nhận hàng sai mẫu mã thì xử lý thế nào?

→ SÀN GỖ AK cam kết giao đúng 100% sản phẩm đã được xác nhận trên đơn hàng. Mọi trao đổi đều được lưu lại bằng hình ảnh, tin nhắn và chứng từ, làm cơ sở để giải quyết mọi sai sót (nếu có) một cách nhanh chóng và có lợi nhất cho khách hàng.

Mẫu tấm ốp lam sóng đẹp sử dụng ốp tường nội thất

Mẫu tấm ốp lam sóng đẹp sử dụng ốp tường nội thất

SÀN GỖ AK – Đối Tác Cung Cấp Tấm Ốp Lam Sóng Uy Tín Tại Ninh Thuận, Khánh Hòa

Tấm ốp lam sóng nhựa là giải pháp trang trí nội thất thông minh, hiệu quả và tối ưu chi phí. Với lợi thế là tổng kho vật tư tại TPHCM, nguồn hàng ổn định và mẫu mã đa dạng, SÀN GỖ AK tự tin là đối tác chiến lược, đáp ứng nhanh chóng và đầy đủ nhu cầu của các cửa hàng vật liệu, đơn vị thi công, đại lý và chủ công trình tại Ninh Thuận, Khánh Hòa.

Chúng tôi không chỉ là một đơn vị cung cấp vật tư, chúng tôi là người đồng hành đáng tin cậy.

  • Cam kết 100% đúng mẫu mã, chủng loại sản phẩm khách hàng đã chọn.
  • Báo giá rõ ràng, minh bạch, không phát sinh chi phí bất ngờ.
  • Luôn có hình ảnh, video thực tế làm bằng chứng trước khi giao hàng.
  • Pháp nhân rõ ràng: Có công ty hoạt động hợp pháp, mã số thuế đầy đủ.
  • Kho hàng thật, sản phẩm thật tại TPHCM, sẵn sàng để kiểm tra.
  • Cung cấp đầy đủ chứng từ vận chuyển để khách hàng an tâm theo dõi.
  • Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và tính toán khối lượng vật tư chính xác, tiết kiệm.

Hãy liên hệ ngay với SÀN GỖ AK để được tư vấn và nhận báo giá ưu đãi cho công trình của bạn tại Ninh Thuận, Khánh Hòa!

Mẫu tấm ốp lam sóng sẵn kho tại SÀN GỖ AK

Mẫu tấm ốp lam sóng sẵn kho tại SÀN GỖ AK

Ngoài tấm ốp lam sóng, chúng tôi còn cung cấp giải pháp toàn diện cho không gian của bạn với các dòng sản phẩm đa dạng khác như: 


LIÊN HỆ NGAY ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN VÀ NHẬN BÁO GIÁ TỐT NHẤT!

CÔNG TY TNHH TM DV XD SÀN GỖ AK

Hệ thống kho hàng: 

  •  Kho 1: Tân Sơn – Phường Tân Sơn – TPHCM
  •  Kho 2: Phan Huy Ích – Phường An Hội Tây – TPHCM
  •  Kho 3: Võ Thị Hồi – Xã Xuân Thới Sơn – Hóc Môn – TPHCM
  •  Kho 4: Tân Thới Nhất – Phường Đông Hưng Thuận – TPHCM
  •  Kho 5: Hẻm 85, Cách Mạng Tháng 8, Phường Tân Ninh, Tây Ninh

Đừng để khoảng cách địa lý và những lo ngại không đáng có cản trở bạn làm đẹp cho không gian của mình. Hãy liên hệ ngay với SÀN GỖ AK để được tư vấn và nhận báo giá tốt nhất.

Tin liên quan

Kho Cung Cấp Tấm Ốp Nhựa Nano Tại Tây Ninh – Đa Dạng Mẫu Mã, Giá Tốt Kho Cung Cấp Tấm Ốp Nhựa Nano Tại Tây Ninh – Đa Dạng Mẫu Mã, Giá Tốt
Tại Tây Ninh, tấm ốp nhựa nano nổi lên như một giải pháp vật liệu hoàn hảo, đáp ứng cả về thẩm mỹ, độ bền và chi phí. Nếu bạn đang tìm kiếm một kho cung cấp tấm ốp nhựa nano uy tín với mẫu mã đa dạng và giá cả cạnh tranh, bài viết này sẽ cung cấp mọi thông tin bạn cần.
Top Mẫu Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Khách Sạn – Đẹp, Bền & Sang Trọng Top Mẫu Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Khách Sạn – Đẹp, Bền & Sang Trọng
Một không gian đẹp, sang trọng và ấm cúng không chỉ giữ chân khách hàng mà còn là yếu tố giúp họ quay trở lại. Sàn gỗ công nghiệp đã và đang trở thành lựa chọn hàng đầu cho các dự án khách sạn, từ bình dân đến cao cấp, nhờ sự kết hợp hoàn hảo giữa tính thẩm mỹ, độ bền vượt trội và chi phí đầu tư hợp lý.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Trường Học Tại Tây Ninh – Đẹp, Bền & Hiện Đại Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Trường Học Tại Tây Ninh – Đẹp, Bền & Hiện Đại
Tại Tây Ninh, xu hướng sử dụng sàn gỗ công nghiệp để cải tạo và xây mới trường học đang ngày càng trở nên phổ biến. Đây không chỉ là giải pháp mang lại tính thẩm mỹ cao mà còn đáp ứng hoàn hảo các tiêu chí về độ bền, an toàn và chi phí.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Trường Học Tại TPHCM – Đẹp, Bền & Chuyên Nghiệp Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Trường Học Tại TPHCM – Đẹp, Bền & Chuyên Nghiệp
Tại TP.HCM, nơi có khí hậu nóng ẩm và yêu cầu cao về chất lượng công trình, sàn gỗ công nghiệp đang nổi lên như một giải pháp vật liệu hoàn hảo cho các trường học. Không chỉ mang lại vẻ đẹp sang trọng, sàn gỗ còn đáp ứng các tiêu chuẩn khắt khe về độ bền, tính an toàn và sự tiện lợi trong quá trình sử dụng, góp phần nâng tầm môi trường giáo dục một cách chuyên nghiệp.
Kinh Nghiệm Chọn Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Văn Phòng Tại Tây Ninh Kinh Nghiệm Chọn Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Văn Phòng Tại Tây Ninh
Một văn phòng đẹp không chỉ tạo ấn tượng tốt với đối tác, khách hàng mà còn là nguồn cảm hứng, nâng cao hiệu suất làm việc cho nhân viên. Sàn gỗ công nghiệp, với những ưu điểm vượt trội, đã và đang trở thành lựa chọn hàng đầu cho các văn phòng hiện đại tại Tây Ninh.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Văn Phòng Tại TPHCM – Đẹp, Bền Và Chuyên Nghiệp Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Văn Phòng Tại TPHCM – Đẹp, Bền Và Chuyên Nghiệp
Sàn gỗ công nghiệp nổi lên như một giải pháp tối ưu, được nhiều doanh nghiệp tại TPHCM ưa chuộng nhờ sự kết hợp hoàn hảo giữa vẻ đẹp sang trọng, độ bền vượt trội và chi phí hợp lý. Đây là lựa chọn thông minh để nâng tầm không gian làm việc, mang lại diện mạo đẳng cấp và chuyên nghiệp.
Gợi Ý Mẫu Sàn Gỗ Công Nghiệp Đẹp, Giá Tốt Cho Phòng Ngủ Tại Tây Ninh Gợi Ý Mẫu Sàn Gỗ Công Nghiệp Đẹp, Giá Tốt Cho Phòng Ngủ Tại Tây Ninh
Trong những năm gần đây, xu hướng sử dụng sàn gỗ công nghiệp để lát phòng ngủ ngày càng trở nên phổ biến tại Tây Ninh. Không chỉ mang lại vẻ đẹp sang trọng, ấm cúng, sàn gỗ còn dễ dàng phối hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau, từ hiện đại đến cổ điển.
Xu Hướng Sàn Gỗ Công Nghiệp Phòng Ngủ Đẹp, Sang Trọng Mới Nhất TPHCM Xu Hướng Sàn Gỗ Công Nghiệp Phòng Ngủ Đẹp, Sang Trọng Mới Nhất TPHCM
Ngày nay, xu hướng sử dụng sàn gỗ công nghiệp để lát phòng ngủ ngày càng trở nên phổ biến tại các căn hộ, nhà phố, và chung cư ở TPHCM. Không chỉ mang lại vẻ đẹp sang trọng và hiện đại, sàn gỗ còn tạo ra một không gian ấm cúng, dễ dàng kết hợp với nhiều phong cách nội thất và đặc biệt phù hợp với nhịp sống năng động của thành phố.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Phòng Khách: Mẫu Đẹp & Sang Trọng Tại Tây Ninh Sàn Gỗ Công Nghiệp Phòng Khách: Mẫu Đẹp & Sang Trọng Tại Tây Ninh
Sàn gỗ công nghiệp là lựa chọn hàng đầu của nhiều gia đình tại Tây Ninh, thay thế cho các vật liệu truyền thống như gạch men. Với vẻ đẹp hiện đại, sự ấm cúng và độ bền vượt trội, sàn gỗ công nghiệp mang đến một làn gió mới, biến không gian phòng khách trở nên đẳng cấp và tinh tế hơn.
10 Mẫu Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Cửa Hàng Đẹp, Hiện Đại Tại Tây Ninh 10 Mẫu Sàn Gỗ Công Nghiệp Cho Cửa Hàng Đẹp, Hiện Đại Tại Tây Ninh
Tại Tây Ninh, sàn gỗ công nghiệp đang trở thành lựa chọn hàng đầu cho các chủ cửa hàng, showroom nhờ vào những ưu điểm vượt trội về thẩm mỹ, độ bền và chi phí. Một mặt sàn sạch sẽ, sang trọng và phù hợp với phong cách thương hiệu sẽ để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng khách hàng ngay từ cái nhìn đầu tiên.

Danh mục sản phẩm
sản phẩm bán chạy

Công Ty TNHH SÀN GỖ AK
Văn Phòng: 49 Hẻm 9, Huỳnh Tấn Phát,
                     Phường Tân Ninh, Tây Ninh
Hệ thống kho hàng:
Kho hàng 1: Tân Sơn, Phường Tân Sơn, TP. Hồ Chí Minh
Kho hàng 2: Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, TP. Hồ Chí Minh
Kho hàng 3: Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, TP. Hồ Chí Minh
Kho hàng 4: Phan Huy Ích, Phường An Hội Tây, TP. Hồ Chí Minh
Kho hàng 5: Tân Thới Nhất, Phường Đông Hưng Thuận, TP. Hồ Chí Minh
Kho hàng 6: Hẻm 85, Đường CMT8, Phường Tân Ninh, Tỉnh Tây Ninh
 
Hotline: 0933 06 7271 (Mr. Khanh)
Mã số doanh nghiệp: 3901342357 
Cấp ngày 17/11/2023, tại Tây Ninh

 logo thông báo bộ công thương Sàn Gỗ AK

Kết nối với chúng tôi
Facebook twitter youtube instagram
© Bản quyền thuộc về Công Ty TNHH SÀN GỖ AK. Thiết kế bởi hpsoft.vn
CTY TNHH TM DV XD SAN GO AK
STK: 1648686868
Ngân hàng TMCP Quân đội MB Bank
messenger icon zalo icon Call icon